นางสาวรุจีวรรณ สมจันทร์ (ผอ.กศน.อำเภอพิบูลย์รักษ์) พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมเป็นเกียรติในการจัดงานทำบุญสำนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านแดง ประจำปี 2565 เพื่อเป็นสิริมงคลให้กับสำนังานและคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา อบต.บ้านแดง ตลอดทั้งข้าราชการ พนักงาน ลูกจ้างขององค์การบริหารส่วนตำบลบ้านแดง ณ อาคารห้องประชุมชั้นล่างองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านแดง จังหวัดอุดรธานี
(ตามหนังสือ อบต.บ้านแดง อ.พิบูลย์รักษ์ จ.อุดรธานี ที่ อด 80604/ว72 ลงวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2565)
วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2565