นางสาวรุจีวรรณ สมจันทร์ (ผอ.กศน.อำเภอพิบูลย์รักษ์) พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้ารับการประเมินคุณภาพภายในสถานศึกษา ประจำปี พ.ศ.2565 เพื่อประเมินผลและติดตามตรวจสอบคุณภาพและมาตรฐานการศึกษาของสถานศึกษาในสังกัดสำนักงาน กศน.จังหวัดอุดรธานี โดยมีคณะกรรมการดำเนินงานประเมินคุณภาพภายในสถานศึกษา (กลุ่มโซนรักษ์ชะโนด) ดังนี้ นางนัยน์ปพร วงษาทองอนันต์ (ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกู่แก้ว) ประธาน, นางภาวิณี อรัญปักษ์ (ครูชำนาญการ กศน.อำเภอไชยวาน) รองประธาน, นายรัชต์ คลังมั่น (ครู กศน.อำเภอประจักษ์ศิลปาคม) กรรมการ, นางสาวเพียงตะวัน ธีระสาร (ครู กศน.อำเภอหนองวัวซอ) กรรมการ, นางสาวอัจฉรีย์ สังสุทธิ (บรรณารักษ์) กรรมการ, นายเสกสรรค์ ศรีสารคาม (นักวิชาการศึกษา) กรรมการ/เลขานุการ ณ ห้องประชุม ชั้น 2 ห้องสมุดประชาชนอำเภอพิบูลย์รักษ์ จังหวัดอุดรธานี
(ตามหนังสือสำนักงาน กศน.จังหวัดอุดรธานี (ด่วนที่สุด) ที่ ศธ 0210.88/ว 052 ลงวันที่ 14 มกราคม 2565)
วันที่ 27 มกราคม 2565