นางสาวรุจีวรรณ สมจันทร์ (ผอ.กศน.อำเภอพิบูลย์รักษ์) พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้ารับการตรวจสอบระบบงานการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564 เพื่อตรวจสอบ ดูแล กำกับ และติดตามผลการจัดการศึกษาเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการจัดการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐานของสถานศึกษาในสังกัดสำนักงาน กศน.จังหวัดอุดรธานี ในภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564 โดยดำเนินการติดตามผลการลงทะเบียนเรียนของผู้เรียนของครูแต่ละประเภทในสังกัดสำนักงาน กศน.จังหวัดอุดรธานี ตามหลักเกณฑ์หรือเงื่อนไขที่สำนักงาน กศน.จังหวัดอุดรธานี กำหนด เพื่อประโยชน์ของทางราชการสูงสุด ณ ห้องประชุมเล็ก กศน.อำเภอพิบูลย์รักษ์ จังหวัดอุดรธานี
(ตามหนังสือสำนักงาน กศน.จังหวัดอุดรธานี ที่ ศธ 0210.88/1419 ลงวันที่ 26 พฤศจิกายน 2564)
วันที่ 22-23 มกราคม 2565