นางสาวรุจีวรรณ สมจันทร์ (ผอ.กศน.อำเภอพิบูลย์รักษ์) พร้อมด้วยนางสาวผกากรอง ศรีนาเรือง (ครู กศน.ตำบล), นางสาวจิตราวดี นิลาล้น (ครู กศน.ตำบล) และนางสาวยุวดี คนฉลาด (ครู กศน.ตำบล) เข้าร่วมโครงการอบรมการจัดกิจกรรมการศึกษาตลอดชีวิตเพื่อคงสมรรถนะทางกาย จิต และสมองของผู้สูงอายุ (รุ่นที่ 6) ในรูปแบบกิจกรรมพัฒนาทักษะชีวิตใน 4 มิติ (มิติสุขภาพ มิติเศรษฐกิจ มิติสภาพแวดล้อม และมิติสังคม) โดยจัดการอบรมรูปแบบออนไลน์ (Online) ผ่านระบบ ZOOM CLOUD MEETING ณ กศน.อำเภอพิบูลย์รักษ์ จังหวัดอุดรธานี
วันที่ 17-18 มกราคม 2565