นางสาวรุจีวรรณ สมจันทร์ (ผอ.กศน.อำเภอพิบูลย์รักษ์) พร้อมด้วยนายนิติพงษ์ หากันได้ (ครู ผู้ช่วย), นางสาวจิตราวดี นิลาล้น (หัวหน้า กศน.ตำบลดอนกลอย), นางสาวผกากรอง ศรีนาเรือง (หัวหน้า กศน.ตำบลนาทราย) และนางสาวยุวดี คนฉลาด (หัวหน้า กศน.ตำบลบ้านแดง) ร่วมการประชุมปรึกษาหารือการคัดเลือกหลักสูตรอาชีพเพื่อการมีงานทำ ที่ประสานกับธนาคารเพื่อให้ผู้จบหลักสูตรขอกู้เงินลงทุนได้ ณ ห้องผู้อำนวยการ กศน.อำเภอพิบูลย์รักษ์ จังหวัดอุดรธานี
วันที่ 13 มกราคม 2565