นางสาวรุจีวรรณ สมจันทร์ (ผอ.กศน.อำเภอพิบูลย์รักษ์) พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ดำเนินการอบรมบุคลากรตามโครงการพัฒนาบุคลากรเพื่อการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2565 เพื่อพัฒนาบุคลากรตามมาตรฐานการศึกษากับการประกันคุณภาพการศึกษาด้านการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน การศึกษาต่อเนื่อง และการศึกษาตามอัธยาศัย และการบริหารงาน กศน.อำเภอพิบูลย์รักษ์ และมอบหมายหน้าที่รับผิดชอบของแต่ละมาตรฐาน ณ กศน.อำเภอพิบูลย์รักษ์ จังหวัดอุดรธานี
วันที่ 13 มกราคม 2565